Twitch vs Kick – Wanne Yafi?

Twitch da Kick sun fito a matsayin ƴan wasa masu mahimmanci. A cikin duniyar wasan caca mai saurin girma na fasaha mai gudana . A zahiri, Twitch ya mamaye sashin raye-raye. Na shekaru da yawa kafin Kick ya bayyana a cikin Oktoba 2022 don ƙalubalantar fifikonsa.

miliyoyin baƙi har yanzu suna cunkoson rukunin yanar gizon kowace rana,

kuma babu alamar raguwa.

A cikin wannan labarin, za mu tattauna

 

Twitch da. Kick tsawon lokaci don gano abin da kowannensu zai bayar.

Mu fara.

Twitch TV dandamali ne na wasan bidiyo wanda ke watsa shirye-shiryen bidiyo, gami da watsa shirye-shiryen gasa, rafukan rayuwa na gaske, watsa shirye-shiryen kiɗa, da abun ciki mai ƙirƙira.

Mai sarrafa Twitch Interactive, reshen Amazon.com, kamfanin na Amurka an kafa shi a cikin 2011 kuma ya fara ne a matsayin justin.tv, tare da wasa a matsayin hadaya ta farko.

Justin.tv ya sake yin suna zuwa Twitch TV a cikin 2014 bayan gagarumar nasara. Daga baya waccan shekarar, Amazon ta sami dandamalin yawo na bidiyo kai tsaye tare da baƙi na musamman miliyan 55 waɗanda ke kallon sama da mintuna biliyan 15 na abun ciki a cikin Yuli kaɗai.

Ƙirƙirar asusu akan Twitch kyauta ne ga masu kallo ko masu rafi. Mutane suna son Twitch yayin da suke samun ma’anar al’umma a ciki. Hakanan za su iya samfoti wasanni kafin siye da samun kuɗi yayin da suke kallon sunan jerin imel na masana’antu wasu mafi kyawun masu nishaɗin intanet.

Twitch ya sami isasshen lokaci don tsaftace kansa da haɗa nau’ikan fasali don ingantacciyar ƙwarewar yawo. Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2011, Twitch ya kiyaye ingantaccen tushe tare da cikakkun fasalulluka don ƙarfafa masu rafi.

 

 

 

Hakanan Karanta : Twitch vs Discord

Harba Twitch vs Kick

Kick dandamali ne mai yawo na bidiyo wanda ke ɗaukar kansa a matsayin wanda ya cancanta ga Twitch. Ed Craven da Bijan Tehran sun kafa Kick a ƙarshen 2022 bayan ganin nasarar da Twitch ya samu.

Tyler Nikman, sanannen mai rafi a 15 mafi kyawun masu karatun pdf don android (haɗe da kyauta) 2024 ƙarƙashin sunan mai amfani “Trainwreckstv,” wanda ya bar Twitch bayan ta’addancin 2022 akan caca, wanda ya kafa Kick. Har zuwa Yuli 2023, Kick ya sami mabiya kusan miliyan 12.

Waɗannan masu rafi sun haɗa da mashahuran rafukan Twitch kamar Ninja, xQc, Amourath, Adin Ross, GMHikaru, da Corinna Kopf.

Siffofin Kick suna kwaikwayon Twitch, kodayake yana da tsarin kasuwanci daban da manufa. Samfurin kasuwanci na Kick yana da nufin sassauta daidaitawa yayin da ake haɓaka hannun jarin kudaden shiga na masu rafi.

Kick sabon abu ne a kasuwa idan aka kwatanta da

 

Twitch, Facebook Live, da YouTube Live. Koyaya, yana yin kyakkyawan aiki na ƙyale masu amfani su jera bidiyon da suka fi so a kcrj ainihin lokacin.

Dandali zai ba ka damar jera bidiyo a cikin nau’i shida: wasanni, IRL, kiɗa, caca, ƙirƙira, da madadin.

Kick yana ba ku damar yaɗa wasanni, gami da labarun ɗan wasa ɗaya da fitar da gasa. Abubuwan IRL sun haɗa da ASMR, wuraren waha, da balaguro da waje. Sashin ƙirƙira ya ƙunshi ƙwarewar ƙirƙira, gami da zane, zane-zane da fasaha, da shirye-shirye.

Masu amfani suna son Kick saboda suna iya samun ƙarin kuɗi. Kick yana ba sababbin damar samun damar ficewa. Kick yana goyan bayan rafukan ingancin HD kuma yana da aikin taɗi don ba ku damar yin hulɗa tare da masu kallo yayin watsa shirye-shirye.

Baya ga bayar da dandamali don yaɗa bidiyo, Kick yana ba masu ƙirƙirasa damar adana abubuwan da ke cikin su kai tsaye daga baya kuma su loda shi don kallo akan buƙata. Idan kun yi hulɗa tare da shahararrun shafukan yanar gizo masu gudana a baya, za ku ji a gida tare da Kick.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top